Kết quả đá bóng Truyền hình tỉnh bình dương 2021 mới nhất hôm nay. Cập nhật KQBD BTV Cup 2021 nhanh nhất có thể cùng lgvanquatet.com.


Giải đá bóng Truyền hình bình dương - BTV Cup là giải giao hữu thuộc khối hệ thống giải thường niên đã có được Liên đoàn trơn đá vn (VFF) công nhận. BTV Cup tổ chức triển khai lần thứ nhất vào năm 2001, từ thời điểm cách đây tròn 20 năm.

Năm ngoái, giải đấu bị hủy vứt vì ảnh hưởng của dịch bệnh. Năm nay, BTV đã rất nỗ lực đưa giải đấu trở lại dù chạm mặt nhiều khó khăn. Một số trong những khách mời ban đầu, bao gồm Hà Tĩnh, thành phố hồ chí minh và Đã Nẵng đã đề nghị rút lui vào phút chót vì nhiều tại sao khác nhau.

Cuối cùng, 5 CLB tham dự BTV Cup 2021 bao hàm chủ công ty Becamex Bình Dương, sài Gòn, phái nam Định, Bà Rịa Vũng Tàu với Khánh Hòa. Những CLB sẽ đá vòng tròn một lượt tính điểm nhằm xếp hạng và xác minh đội vô địch.

Giải đấu năm nay thiếu vắng nhiều ngôi sao lớn đang bận triệu tập cùng tuyển vn dự AFF Cup 2021. Mặc dù nhiên, đó cũng là cơ hội tốt cho những đội tham gia rà soát lực lượng, thử nghiệm kĩ năng trẻ và những tân binh thử vấn đề để hướng đến mùa giải mới.

Kết quả bóng đá Truyền hình tỉnh bình dương BTV Cup 2021 hôm nay

NgàyGiờĐội 1Kết quảĐội 2

17/12
15h30Bà Rịa - Vũng Tàu0-1Sài Gòn
18h00B. Bình Dương1-0Khánh Hòa

19/12
16h00Nam Định0-0Bà Rịa - Vũng Tàu
18h00Sài Gòn0-1B. Bình Dương

21/12
16h00Bà Rịa - Vũng Tàu0-0Khánh Hòa
18h00Sài Gòn4-1Nam Định

23/12
16h00Khánh Hòa2-1Sài Gòn
18h00Nam Định1-5B. Bình Dương

25/12
16h00Khánh Hòa2-2Nam Định
18h00B. Bình Dương2-1Bà Rịa - Vũng Tàu

*

Lịch tranh tài giải bóng đá Truyền hình tỉnh bình dương BTV Cup 2021 hôm nay


Lịch thi đấu giải đá bóng Truyền hình bình dương BTV Cup 2021 tiên tiến nhất hôm nay. Cập nhật giải đấu giao hữu quan trọng đặc biệt của các CLB tại V.League trước thềm mùa giải 2022.


*

Bảng xếp hạng bóng đá Truyền hình bình dương BTV Cup 2021 new nhất


Bảng xếp hạng giải bóng đá Truyền hình tỉnh bình dương 2021 mới nhất hôm nay. Update thứ hạng những đội bóng trên BXH BTV Cup 2021.


*

Xem giải đá bóng Truyền hình tỉnh bình dương BTV Cup 2021 trực tiếp làm việc đâu, bên trên kênh nào?


Xem giải soccer Truyền hình tỉnh bình dương trực tiếp ở đâu, bên trên kênh nào? toàn cục trận đấu của BTV Cup 2021 sẽ tiến hành trực tiếp trên BTV2, fanpage và youtube BTV thể thao.


*

Kết trái BTV Cup 2021: ngoại binh thử câu hỏi tỏa sáng, bình dương thắng về tối thiểu Khánh Hòa


Becamex bình dương đã có mở màn thuận lợi làm việc BTV Cup 2021 khi vượt mặt Khánh Hòa với tỉ số tối thiểu. Trung phong thử bài toán Abdoul Abass là bạn ghi bàn chiến hạ duy nhất mang đến đội chủ nhà ở trận này.


Hứa Lâm


*

BTV Cup 2021kết trái BTV Cupkết trái bóng đáTruyền hình bình dương 2021Becamex Bình Dươngkết trái Truyền hình tỉnh bình dương 2021
*
*
*
Copy thành công
Kết quả đá bóng Cúp quốc gia 2022 hôm nay
Kết quả đá bóng Dubai Cup 2022 hôm nay mới nhất
Kết quả cụp C1 châu Á, KQBĐ AFC Champions League 2022
Kết quả đá bóng U19 non sông 2022 tiên tiến nhất hôm nay
Kết quả soccer U23 Đông nam Á 2022 hôm nay
Kết quả soccer V-League 2022 mới nhất hôm nay
Kết trái Club World Cup 2022 mới nhất hôm nay
Real Madrid bị Bilbao các loại khỏi húi Nhà vua mặc dù được VAR cứu
Nữ trung quốc thắng luân lưu, thay đổi Nhật bạn dạng thành cựu vương vãi Asian Cup
Kết trái CAN 2022: Senegal vào phổ biến kết trong ngày bùng nổ của Sadio Mane

Web Stories Posts


Web Stories

Tổng quan lại SEA Games 31: Việt Nam hướng đến kỳ đại hội kiểu mẫu mã


Web Stories

nhìn lại hành trình của ĐT vn tại vòng sơ loại thứ tía World Cup 2022


Web Stories

Hành trình... Ngồi công ty xem World Cup 2022 của ĐT Italy


Web Stories

quang quẻ Hải phân tách tay club Hà Nội: Châu Âu vẫy điện thoại tư vấn


Web Stories

Tổng thích hợp Vòng 4 V.League 2022: HAGL và tp. Hà nội gây thất vọng, hải phòng bị ngăn mạch phấn khởi


Web Stories

Tổng hợp vòng 1 V.League 2022: Nỗi buồn của những đội gia chủ


Web Stories

Hành trình khó khăn nhưng đầy thuyết phục của U23 việt nam khi giành chức vô địch Đông nam giới Á


Web Stories

1 năm giông bão bên trên băng ghế huấn luyện và đào tạo của CLB hà nội thủ đô


Web Stories

Hoàng Đức vượt quang Hải giành QBV vn 2021


Web Stories

HLV Mai Đức tầm thường và số đông cột mốc lưu niệm cùng bóng đá nữ vn


CÓ THỂ BẠN quan TÂM
kết quả bóng đá Cúp nước nhà 2022 lúc này

tác dụng bóng đá Cúp giang sơn 2022 hôm nay. Cập nhật kết quả những trận đấu trên cúp tổ quốc Việt phái mạnh 2022 mới nhất hôm nay.


kết quả bóng đá Dubai Cup 2022 bây giờ mới độc nhất

tác dụng bóng đá Dubai Cup 2022 bây giờ mới nhất. Cập nhật kết quả, tỷ số trực tuyến của U23 nước ta tại giải giao hữu nước ngoài cúp Dubai 2022 đúng mực nhất.


công dụng Cúp C1 châu Á, KQBĐ AFC Champions League 2022

kết quả bóng đá cúp C1 châu Á 2022 mới nhất. Update kqbđ, tỷ số trực tuyến đường tại AFC Champions League 2022 nhanh chóng, đúng chuẩn nhất bên trên lgvanquatet.com.


tác dụng bóng đá U19 non sông 2022 bắt đầu nhất từ bây giờ

kết quả vòng nhiều loại U19 tổ quốc mới nhất. Update kqbd, tỷ số trực đường U19 đất nước 2022 bây giờ nhanh và đúng đắn nhất trên lgvanquatet.com.


hiệu quả bóng đá U23 Đông nam giới Á 2022 lúc này

kết quả bóng đá U23 Đông nam Á 2022 bắt đầu nhất. Update kqbđ, tỷ số trực tuyến các trận đấu của ĐT U23 nước ta tại U23 Đông phái mạnh Á nhanh chóng, đúng đắn nhất trên lgvanquatet.com


kết quả bóng đá V-League 2022 new nhất lúc này

hiệu quả bóng đá V-League 2022 new nhất. lgvanquatet.com update liên tục kqbđ, tỷ số trực tuyến đường giải VĐQG nước ta V-league mùa giải 2022/2023 cấp tốc chóng, chuẩn chỉnh xác nhất.


tác dụng Club World Cup 2022 new nhất từ bây giờ

tác dụng Club World Cup 2022 tiên tiến nhất hôm nay. Cập nhật kết quả bóng đá giải đấu cấp nhân loại của các CLB, cùng với Chelsea là ứng cử viên vô địch hàng đầu.


Real Madrid bị Bilbao các loại khỏi hớt tóc Nhà vua cho dù được VAR cứu vớt

Real Madrid bị nockout khỏi quắp Nhà vua Tây Ban Nha 2021/22 dù vẫn 1 lần hưởng thụ từ VAR trong trận tứ kết với Athletic Bibao.


Nữ trung hoa thắng luân lưu, trở nên Nhật bản thành cựu vương vãi Asian Cup

ĐT nữ china đã thắng ĐT cô bé Nhật phiên bản trong loạt đá luân giữ ở trận chào bán kết còn sót lại của Asian Cup nàng 2022. Như vậy, bạn nữ Samurai xanh đã đồng ý trở thành cựu vương vãi của giải đấu.


kết quả CAN 2022: Senegal vào tầm thường kết trong thời gian ngày bùng nổ của Sadio Mane

tác dụng CAN 2022: Senegal giành quyền vào nghịch trận thông thường kết sau khi đánh bại Burkina Faso cùng với tỷ số 3-1 trước Burkina Faso. Sadio Mane vướng lại dấu ấn đậm nét trong thắng lợi này.


LỊCH BÓNG ĐÁ
*
trác tuyệt Anh
vị trí cao nhất ghi bàn
Vòng 30
Manchester city
02:00
*
Brighton Hove Albion
Burnley
*

01:45
*
Southampton
*
La Liga
đứng top ghi bàn
Vòng 33
Osasuna
*

02:30
*
Real Madrid
RCD Espanyol
00:00
*
Rayo Vallecano
Levante
00:00
Sevilla
Cadiz
*

01:00
Athletic Bilbao
Sociedad
*

02:30
Barca
*
Ligue 1
top ghi bàn
Vòng 33
Strasbourg
*

02:00
*
Rennes
Marseille
*

02:00
*
Nantes
Lens
*

02:00
*
Montpellier
Angers
*

02:00
PSG
Stade Brestois
*

02:00
*
Lyon
AFC Champions League
Group
Ulsan Hyundai FC
*

16:00
Guangzhou Evergrande
bangkok thái lan Glass
*

18:00
*
Ceres FC
Shandong Taishan
18:00
*
Lion đô thị Sailors
Melbourne thành phố
21:00
*
Jeonnam Dragons
Kawasaki Frontale
*

21:00
Johor Darul Takzim
Daegu FC
*

21:00
*
Urawa Red Diamonds
Giao Hữu ĐTQG
spain U17
16:00
France U17
*
VĐQG Thụy Điển
Vòng 4
Degerfors IF
00:00
*
Hammarby
Helsingborg
*

00:00
*
Elfsborg
IFK Varnamo
*

00:00
*
Malmo FF
Hạng nhì nước nhà Việt phái nam
Vòng
Đà Nẵng 2
15:30
Lâm Đồng
Kon Tum
15:30
PVF nước ta
Quang nam giới Reserves
15:30
Hoa Binh
Vĩnh Long
15:30
Đồng Nai 2
Bình Thuận
15:30
*
Dong Thap
FC tp.hcm 2
18:00
tiền Giang
*
Cúp tổ quốc Italia
Semi Final
Juventus
02:00
*
Fiorentina
VĐQG Mexico
Vòng 15
Atletico San Luis
07:00
Pumas U.N.A.M.
Club America
*

09:00
*
Club Leon
Monterrey
09:05
*
Atlas
Queretaro FC
09:00
*
CDSyC Cruz Azul
*
VĐQG Brazil
Vòng 4
Flamengo
05:30
Palmeiras
*
VĐQG Bulgaria
Vòng 2
Lokomotiv Plovdiv
19:15
Beroe Stara Zagora
VĐQG Argentina
Vòng 11
Velez Sarsfield
02:30
*
Central Cordoba SDE
Patronato Parana
02:30
Racing Club
Talleres Cordoba
05:00
River Plate
Lanus
05:00
Rosario Central
Boca Juniors
07:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
Sarmiento Junin
02:00
Defensa Y Justicia
Atletico Tucuman
04:30
Argentinos juniors
*
Hạng 2 Nga
Vòng 24
FC Lada Togliatti
*

19:00
Sibir-M Novosibirsk
Dinamo Barnaul
21:00
FK Ural-2
Irtysh 1946 Omsk
21:00
Chelyabinsk
*
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 33
Adanaspor
21:00
Samsunspor
Eyupspor
00:30
Boluspor
*
Hạng 2 Mexico
Vòng
CF Atlante
05:00
*
Venados FC
Cancun FC
07:10
Tepatitlan de Morelos
Cimarrones de Sonora
09:10
Club Chivas Tapatio
*
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
FK Zeleznicar Pancevo
21:00
Indjija
Mladost Novi Sad
21:00
Habitpharm Javor
*
Bulgaria B PFG
Vòng 33
FC Maritsa 1921
21:00
Septemvri Simitli
Strumska Slava
21:00
*
FC Sozopol
PFK Montana
22:00
Sportist Svoge
Colombia Copa Cup
1/8 Final
Dep.Independiente Medellin
03:00
Tigres Zipaquira
America de Cali
03:30
Union Magdalena
La Equidad
04:00
Atletico Bucaramanga
Atletico Junior Barranquilla
06:00
Independiente Santa fe
Deportes Tolima
07:30
Deportivo Pereira
Atletico Nacional Medellin
08:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Cali
08:15
Fortaleza F.C
Millonarios
08:00
Jaguares de Cordoba
Conmebol-Sudamericano WomenU20
Chung kết
Colombia (nữ) U20
02:00
*
Venezuela (nữ) U20
Uruguay (nữ) U20
02:00
Brasil (nữ) U20
*
Serbia
Vòng 32
Radnicki 1923 Kragujevac
20:00
*
Kolubara
Metalac Gornji Milanovac
22:00
FK Spartak Zlatibor Voda
Novi Pazar
*

22:00
Mladost Lucani
FK Vozdovac Beograd
00:05
Vojvodina Novi Sad
*
Buigarian Cup
Semi Final
CSKA Sofia
22:59
Slavia Sofia
cụp Mỹ
Vòng 3
Rochester Raging Rhinos
05:00
FC Motown
Richmond Kickers
05:30
North Carolina Fusion U23
Hartford Athletic
*

06:00
*
thành phố new york Red Bulls
Greenville Triumph
06:00
Charlotte FC
Forward Madison FC
06:00
Minnesota United FC
Orlando city
*

06:00
*
Tampa bay Rowdies
Louisville thành phố FC
06:30
Saint Louis đô thị B
Atlanta United
06:30
Chattanooga
San Antonio
*

07:30
Austin FC
Real Salt Lake
08:30
Northern Colorado
Phoenix Rising FC
09:30
*
New Mexico United
Sacramento Republic FC
09:30
Central Valley Fuego
Los Angeles FC
*

09:30
*
Orange County Blues FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 7
Manta FC
03:00
CD Independiente Juniors
CD Puerto Quito
03:30
*
CD El Nacional
SC Imbabura
07:00
Olmedo Riobamba
Brazil Debbie Shapiro
Vòng
Serra
05:00
Real Noroeste
*
Cúp tổ quốc Iceland
Vòng 2
Fylkir
*

21:00
Ulfarnir
HotturHuginn
21:00
Einherji
KF Fjallabyggdar
*

21:00
Magni
Kordrengir
21:00
Alftanes
KFR Aegir
21:00
KFS Vestmannaeyjar
Uppsveitir
21:00
Reynir Sandgerdi
*
Cúp non sông Hy Lạp
Semi Final
PAOK Saloniki
23:30
*
Olympiakos Piraeus
Mexico U20
Vòng 15
Queretaro U20
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
*
VĐQG Oman
Vòng 21
Al-Seeb
00:30
Alrstak
Al-Suwaiq
00:30
Oman Club
Bahla
00:30
Al Ittehad Salalah
Dhufar
*

00:30
Al-Nahda Muscat
Muscat
00:30
Saham
Al-Msnaa
00:30
Nizwa Club
Al-Nasr(OMA)
00:30
Sohar Club
*
Nigerian Premier League
Vòng 24
Sunshine Stars FC
22:00
Rivers United
Akwa United
22:00
Nasarawa United
Enyimba
22:00
Kano Pillars
Heartland FC
22:00
Plateau United
MFM FC
22:00
Wikki Tourist
*
Hạng 3 bồ Đào Nha
Semi Final
CD Mafra
*

02:15
*
CD Tondela
FC Porto
*

02:15
*
Sporting CP
*
Israel B League
Vòng
Hapoel Bikat Hayarden
*

17:00
*
đá quý Shapira
*
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 18
CD Achuapa
04:00
Xelaju MC
Guastatoya
04:00
C.S.D. Comunicaciones
CSD Municipal
04:00
Nueva Concepcion
Antigua GFC
*

07:00
CSD Solola
*
Hạng độc nhất Đan Mạch
Vòng 4
Fremad Amager
*

22:59
*
Hobro
quắp Liên Đoàn người vợ Iceland
Groups B
Haukar (nữ)
*

20:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Haffner John (nữ)
20:00
*
Fjolnir (nữ)
Brazil Paraibano
Vòng
Nacional de Patos PB
06:15
Botafogo PB
Sousa PB
06:15
Campinense
Primera Division de Ecuador
Vòng 9
Orense SC
03:00
*
Liga Dep. Universitaria Quito
9 de Octubre
05:30
*
Guayaquil thành phố
Barcelona SC(ECU)
*

08:00
Gualaceo SC
Mushuc Runa
*

01:00
Macara
Sociedad Deportiva Aucas
*

03:30
*
Universidad Catolica
Cumbaya FC
06:00
*
Club thể thao Emelec
*
Vô địch U17 Đức
Vòng 20
SV Elversberg U17
19:00
*
Greuther Furth U17
*
VĐQG Belarus
Vòng 5
Arsenal Dzyarzhynsk
21:30
*
Slutsksakhar Slutsk
*
Georgia Primera Division
Vòng 10
Torpedo Kutaisi
*

18:00
*
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
18:00
Lokomotiv Tbilisi
Samgurali Tskh
18:00
FC Saburtalo Tbilisi
FC Sioni Bolnisi
*

18:00
Dinamo Batumi
FC Gagra
18:00
*
Dila Gori
*
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 4
Varbergs GIF FK
00:30
Hoganas BK
*
Jordan
Vòng 3
AL Salt
02:30
Shabab AlOrdon
*
Primera Division de Honduras
Vòng 16
CD Motagua
08:00
Honduras Progreso
Platense
08:00
Marathon
Real Sociedad Tocoa
08:00
CD Olimpia
Real Espana
08:00
CD Victoria
CD Vida
08:30
*
Lobos UPNFM
*
Georgia Division
Vòng 8
Gareji Sagarejo
19:00
FC Shukura Kobuleti
Merani Martvili
19:00
Spaeri FC
FC Merani Tbilisi
19:00
Samtredia
FC Metalurgi Rustavi
*

19:00
Baia Zugdidi
FC Shevardeni
19:00
WIT Georgia Tbilisi
*
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng
Al-Arabi(KSA)
02:15
Al Qaisoma
*
Cúp giang sơn Slovenia
Semi Final
FC Koper
01:15
NK Publikum Celje
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Dungannon Swifts Reserves
02:00
Carrick Rangers Reserves
*
Brazil Serie B
Vòng 3
Gremio (RS)
02:30
Guarani SP
Londrina quảng cáo
05:00
Gremio Novorizontin
*
U21 Nga
Vòng 6
Ufa Youth
*

18:00
*
FK Krasnodar Youth
*
Italia Primavera
Vòng 30
Verona U20
16:00
Cagliari U19
*
Iraqi Premier League
Vòng 28
Al Karkh
19:30
Naft Misan
Zakho
02:00
AI Kahrabaa
AL Minaa
02:00
Samarra
*
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 33
Al Wehda Mecca
02:00
Hajer
*
Sweden Damallsvenskan
Vòng 4
Eskilstuna United (nữ)
00:00
Brommapojkarna (nữ)
*
Hạng 2 Estonia
Vòng 9
Flora Tallinn II
22:59
*
Kohtla Jarve JK Jarve
Brazil Pernambucano League
Vòng
Nautico (PE)
02:30
Reet
*
Bolivia Primera Division
Vòng 10
Royal Pari FC
*

02:00
*
Always Ready
Aurora
05:30
Oriente Petrolero
The Strongest
07:00
Atletico Palmaflor Vinto
Real Santa Cruz
05:15
Club Guabira
Nacional Potosi
07:00
Universitario de Sucre
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Chapadao
02:00
Costa Rica MS
*
Moldova Divizia Nationala
Vòng 25
FC Milsami
20:00
Zimbru Chisinau
Sheriff Tiraspol
21:00
*
FC Floresti
*
WK League
Vòng 4
Boeun Sangmu (nữ)
*

16:00
Gyeongju FC (nữ)
KSPO FC (nữ)
*

16:00
Changnyeong (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
*

16:00
*
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
*

16:00
*
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
*
trác việt Sudan
Vòng 12
Al-Ahly Merowe
23:30
Al Merreikh
Al-Hilal Omdurman
*

02:30
hay Al Wadi
Qatar QFA Cup
Gruops
Al-Khuraitiat
02:00
Muaidar SC
Al Markhiya
02:00
*
Umm Salal
Guatemala Reserve League
Vòng
Deportivo Iztapa Reserves
03:00
Coban Imperial Reserves
Santa Lucia FC Reserves
03:15
Malacateco Reserves
*
San Marino
Vòng 30
SP Domagnano
02:15
San Giovanni
Fiorentino
02:15
SP La Fiorita
Folgore/Falciano
02:15
SP Libertas
AC Juvenes
02:15
Tre Fiori
S.S Pennarossa
02:15
SP Cosmos
Entai Ravi Tucci
02:15
Murata
Faetano
02:15
Cailungo
Hạng 3 Mexico
R-Reyes FC
03:00
Alamos FC
Argentina Regional League
CA San Fernando
02:00
CA Regional
CSD Fontana
02:00
Don Orione
*
Libyan Premier League
Vòng 18
Darnes
04:00
*
Al Akhdar
AlHilal
02:45
Shah Bob Chyba
Khaleej Sart
*

04:00
Al Sadaqa FC
Al-Tahaddi
*

04:45
Altai Phoenix
*
Chile Primera B
Vòng 10
Melipilla
*

05:00
Santiago Wanderers
Cobreloa
07:30
Barnechea
Rangers Talca
07:30
*
Deportes Santa Cruz
CD Magallanes
02:30
Fernandez Vial
Puerto Montt
*

05:00
San Luis Quillota
Union San Felipe
07:30
*
Deportes Temuco
*
Brasil Cup
Vòng 3
Goias
05:00
Bragantino
Atletico Mineiro
05:00
*
Brasiliense
Fortaleza
05:00
Vitoria bố
Tocantinopolis
05:00
Atletico Paranaense
Juventude
05:30
Sao Paulo
Coritiba quảng cáo
05:30
Santos
Tombense
07:30
Ceara
Portuguesa RJ
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Ceilandia DF
07:30
Botafogo RJ
Atletico Clube Goianiense
07:30
Cuiaba
*
Cúp giang sơn Na Uy
Semi Final
Bodo Glimt
*

01:10
*
Viking
*
Cúp giang sơn Thụy Sỹ
Semi Final
Yverdon
*

00:00
*
St. Gallen
Lugano
*

00:45
*
Luzern
*
australia FFA Cup
Qual
St George city FA
16:00
Sydney Olympic
Berkeley Vale
16:00
Glebe Gorillas FC
VĐQG Paraguay
Vòng 11
General Caballero
05:00
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:00
Guairena
Libertad
07:15
resistencia SC
Tacuary
05:00
*
Cerro Porteno
Sportivo Ameliano
07:15
Sol de America
*
VĐQG Kuwait
Vòng 17
Al-Qadsia SC
02:00
*
Kazma
Al-Salmiyah
02:00
Al Fahaheel SC
Al-Ttadamon(KUW)
02:00
*
Al-Nasar
Brazil national youth (U20) Football Championship
Trem (Youth)
02:00
Macapa U20
*
Hạng 3 Nhật bạn dạng
Vòng 4
Vanraure Hachinohe FC
*

17:00
*
Azul Claro Numazu
*
Cúp non sông Uzbekistan
Group
Shurtan Guzor
*

19:00
Olympic FK Tashkent
Turon Nukus
19:00
FK Andijan-2
Kuruvchi Bunyodkor
*

20:25
Buxoro FK
Metallurg Bekobod
*

20:25
Termez Surkhon
Bangladesh Premier League
Vòng 12
Bangladesh Police Club
16:00
Saif Sporting Club
*
Iceland
Vòng 1
Fram Reykjavik
*

02:15
*
KR Reykjavik
*
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
AD Grecia
*

03:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
09:00
Jicaral
Deportivo Saprissa
09:00
Herediano
Sporting San Jose
09:00
Cartagines Deportiva SA
*
Brasileiro, Serie C
Vòng 1
ABC RN
05:00
SC Paysandu Para
*
VĐQG Ai Cập
Vòng 15
El Gounah
*

02:30
*
Smouha SC
Brazil Campeonato Roraimense
Vòng
Roraima
05:30
Rio Negro RR
Sao Raimundo/RR
07:15
Bare RR
Tin thể thao mới nhất
ĐT U23 đất nước xinh đẹp thái lan có 3 ước thủ tranh tài ở châu Âu tại SEA Games 31 4 giờ đồng hồ trước
Họp báo trận Fury - Whyte đổi mới màn hỗn chiến do 2 võ sĩ đòi pk 4 giờ trước
Ronaldo quay trở lại sân tập MU hai ngày sau chuyện ai oán 5 giờ trước
ĐT bóng rổ vn thất bại vào trận đấu bị hoãn 90 phút 6 tiếng trước
Văn Thanh lọt vào team hình vượt trội lượt 2 vòng bảng quắp C1 châu Á 2022 6 tiếng trước
MU loại bỏ trưởng bộ phận tuyển trạch sau khi bị Liverpool diệt trừ 6 giờ đồng hồ trước
lãnh đạo LĐBĐ Indonesia: Bà của Jordi Amat sẽ khóc lúc cậu ấy được nhập tịch 7 giờ đồng hồ trước
HLV Mano Polking phàn nàn do U23 Thái Lan không tồn tại lực lượng mạnh mẽ nhất dự SEA Games 31 7 tiếng trước
VFF mở 2 điểm buôn bán vé trực tiếp trận U23 việt nam vs U20 nước hàn 8 giờ trước
Play-off LPL ngày xuân 2022: Hạ V5, TES tạo cho chung kết "toàn Trung" cùng với RNG 8 tiếng trước
Huy chương vàng SEA Games 31 có 85% là đồng 8 giờ đồng hồ trước
LASK - Đội bóng mới của quang Hải từng cạnh tranh MU ở hớt tóc C2 châu Âu 10 giờ trước
khoanh vùng Đông Âu, Ấn Độ vắng khía cạnh tại không lấy phí Fire World Series Sentosa 2022 10 giờ đồng hồ trước
HLV Kim Huệ tuyên chiến đối đầu người cũ trên giải bóng chuyền đào tạo Vĩnh Phúc không ngừng mở rộng 10 tiếng trước
khuyến khích miễn vé vào xem các môn tranh tài ở SEA Games 31 10 giờ trước
LASK - CLB new của quang quẻ Hải tất cả gì quánh biệt? 11 giờ trước
Dàn sao ĐT vn dự ăn hỏi hậu vệ hồ Tấn Tài 11 giờ trước
Đối thủ hàn quốc của HAGL tải tiền đạo từng tranh tài tại giải siêu đẳng Anh 11 tiếng trước
Tuyển trơn chuyền nam nước nhà đã biết chiến thắng Sanest Khánh Hòa 12 tiếng trước
HLV ĐT thiếu phụ Thái Lan: shop chúng tôi muốn "lật đổ" ĐT việt nam ở SEA Games 12 tiếng trước

kiếm tìm kiếm các


#Tỷ số bóng đá trực con đường #Dự đoán soccer #Kết quả bóng đá từ bây giờ #BXH bóng rổ NBA #Lịch siêu đẳng Anh #BXH V-League 2022 #Lịch đá V-League 2022 #Nhận định bóng rổ #Kết trái Tennis #Lịch Sea Games 31
nhận định và đánh giá bóng đá
nhấn định, dự kiến BG Pathum vs United City, 18h00 ngày 21/4: Cam phận "lót đường"
dìm định, dự đoán Queretaro vs Cruz Azul, 9h00 ngày 22/4: Đối thủ cứng đầu
nhấn định, dự kiến Club America vs Leon, 09h00 ngày 21/4: Tiếp đà khoái lạc
dìm định, dự kiến Tokushima Vortis vs Grulla Morioka, 17h00 ngày 20/4: thời cơ khởi nhan sắc
dìm định, dự đoán Monterrey vs Atlas, 9h06 ngày 21/4: Điểm tựa sân nhà
dấn định, dự kiến San Luis vs UNAM Pumas, 7h00 ngày 21/4: chiếc duyên đối đầu và cạnh tranh
thừa nhận định, dự đoán Oita Trinita vs Zweigen Kanazawa, 17h00 ngày 20/4: chủ nhà sáng giá
nhấn định, dự kiến WS Wanderers vs Newcastle Jets, 16h05 ngày 20/4: Đối thủ khó khăn nhằn
dấn định, dự đoán Boca Juniors vs Godoy Cruz, 7h30 ngày 21/4: con mồi ái mộ
nhấn định, dự kiến Tokyo vs Nagoya Grampus, 17h00 ngày 20/4: Yếu láng vía sân khách
dìm định, dự đoán Mazatlan vs Santos Laguna, 9h00 ngày 20/4: gia chủ hiếu khách
dấn định, dự kiến Inter Milan vs AC Milan, 2h00 ngày 20/4: Nợ thêm ông chồng chất
nhận định, dự đoán U23 nước ta vs U20 Hàn Quốc, 19h00 ngày 19/4: Chạy đà hoàn hảo nhất
nhấn định, dự đoán Yokohama F. Marinos vs Jeonbuk Motors, 21h00 ngày 19/4: mẫu duyên tuyên chiến đối đầu và cạnh tranh
nhấn định, dự đoán Guadalajara Chivas vs Tijuana, 9h00 ngày 20/4: cơ hội đổi ngôi
dấn định, dự đoán Toluca vs Juarez, 09h00 ngày 20/4: Nối dài thất vọng
nhấn định, dự đoán Sydney vs HAGL, 18h00 ngày 19/4: Đẳng cấp thông báo
nhận định, dự đoán Mohun Bagan vs Abahani Dhaka, 20h30 ngày 19/4: sức mạnh khó chống
nhận định, dự kiến Lee Man vs Athletic 220, 14h00 ngày 19/4: cực nhọc có bất thần
nhận định, dự đoán Vissel Kobe vs Kitchee, 18h00 ngày 19/4: Đẳng cấp thông báo
Đừng bỏ dở
coi trận Liverpool vs MU ở đâu, trên kênh nào?
Soi kèo phát góc Inter Milan vs AC Milan, 02h00 ngày 20/4
Soi kèo phân phát góc Liverpool vs MU, 02h00 ngày 20/4
tỷ lệ kèo nhà cái U23 việt nam vs U20 Hàn Quốc,...
tỷ lệ kèo nhà dòng HAGL vs Sydney, 18h00 ngày 19/4
xem trận HAGL vs Sydney sống đâu, bên trên kênh nào?
xem trận U23 vn vs U20 nước hàn ở đâu, trên...
Thành tích, lịch sử tuyên chiến và cạnh tranh PSV vs Ajax, 23h00 ngày 17/4
thông tin coin

Cơ quan công ty quản

Công ty CP truyền thông media & technology 3S quốc tế (3S INTEME)

VP miền Bắc: Số 6A Hoàng cầu Mới, Phương Trung Liệt, Quận Đống Đa, Tp Hà Nội

VP miền Nam: Số 2B, Đường Số 12, è cổ Não, Phường Bình An, Quận 2, TP.Hồ Chí Minh